Fantasia Pre and Primary School logo

Fantasia Pre and Primary School

Fantasia Pre and Primary School

Kuhusu Sisi

Kubadilisha ndoto kuwa uhalisia.

Hadithi yetu

Kuhusu sisi

Fantasia ni shule inayotoa elimu bora kwa kuzingatia maendeleo ya mwanafunzi kitaaluma na kitabia. Tunatoa elimu ya Awali (Pre-School) na Msingi (Primary) kwa kutumia mbinu za kisasa za ufundishaji zinazochochea akili, ubunifu na kujiamini kwa mtoto.

Dhamira

Kutoa mazingira ya ujifunzaji yenye malezi bora, usalama na hamasa, ambapo kila mtoto huwezeshwa kukuza uwezo wake wa kitaaluma, kimaadili, kijamii na kiroho ili aweze kufikia kiwango cha juu kabisa cha uwezo wake.

Maono

"Kuwa shule inayoongoza katika kugeuza ndoto za watoto kuwa uhalisia kupitia elimu bora, misingi imara ya maadili, ubunifu na ujifunzaji endelevu katika maisha yote."

Chunguza zaidi

Uko tayari kujiunga na familia yetu ya shule? Omba mtandaoni au wasiliana nasi.