13
NOV
Graduation ceremony
Fantasia pre and primary school
Uongozi wa Fantasia pre and primary school unawakaribisha ndugu wazazi, walezi, walimu na wageni wote katika mahafali i…
Dreams to reality
Tunatoa malezi bora yanayomjenga mtoto kimwili, kiakili na kiroho.
Tunahakikisha kila mtoto anapata maarifa na ujuzi stahiki wa kitaaluma, anajengewa misingi imara ya imani na maadili mema, pamoja na kulelewa katika mazingira yanayomwandaa kuwa mtu mwenye nidhamu, kujiamini na uwezo wa kujitegemea katika maisha ya sasa na yajayo.
Kusoma na kuhesabu kwa nguvu, kwa uangalifu kutoka awali hadi msingi.
Walimu wanaojali na madarasa tulivu ambapo kila mtoto anajulikana.
Taratibu wazi na ufundishaji makini unaosaidia watoto kukua mwaka baada ya mwaka.
Matukio Mapya
Kalenda
13
NOV
Graduation ceremony
Fantasia pre and primary school
Uongozi wa Fantasia pre and primary school unawakaribisha ndugu wazazi, walezi, walimu na wageni wote katika mahafali i…
Maisha ya kampasi
Picha kutoka madarasani, uwanjani, na siku ya shule.