
Elimu ya awali
Kujifunza kwa njia ya michezo kunakojenga lugha, stadi za kijamii, ujasiri, na upendo wa shule — tayari kwa miaka ya msingi.
Kujifunza kunakokua pamoja na mtoto wako
Tunaongoza watoto kutoka hatua za kwanza darasani hadi shule ya msingi kwa utunzaji, udadisi, na misingi imara ya kusoma, kuhesabu, na tabia njema.
Njia za kujifunza

Kujifunza kwa njia ya michezo kunakojenga lugha, stadi za kijamii, ujasiri, na upendo wa shule — tayari kwa miaka ya msingi.

Programu ya msingi iliyopangwa vizuri inayoimarisha kusoma, kuandika, hisabati, na uchunguzi huku ikikuza uwajibikaji na fadhili.
Hatua ndogo, malengo wazi, na walimu wanaojali. Familia zinapata taarifa kupitia portal ya mzazi baada ya mtoto kusajiliwa.
Madarasa yanayopatikana kwa uandikishaji.
Mtoto akishasajiliwa, familia hufuatilia matokeo na mahudhurio kwenye portal ya mzazi.
Fungua portal ya mzazi