Fantasia Pre and Primary School logo

Fantasia Pre and Primary School

Fantasia Pre and Primary School

Kalenda ya Shule

Tarehe zinazokuja na za hivi karibuni kwa muhtasari

Zinazokuja

Novemba 2026

13 Novemba 2026

Graduation ceremony

Fantasia pre and primary school

Uongozi wa Fantasia pre and primary school unawakaribisha ndugu wazazi, walezi, walimu na wageni wote katika mahafali itakayo fanyika hapa shuleni kwetu siku ya 13/11/2026. Karibuni sana tushirikiane na pamoja katika wakati huu wa furaha na watoto wetu wazuri