Kampasi yetu imeundwa kwa wanafunzi wadogo — madarasa salama, maeneo ya kucheza nje, na nafasi zinazosaidia kusoma, ubunifu, na malezi ya kila siku. Tembelea shule kuona mazingira ya kujifunza moja kwa moja, au wasiliana na ofisi kupanga ziara.
Fantasia Pre and Primary School
Mazingira ya kujifunza na huduma za shule
Kampasi yetu imeundwa kwa wanafunzi wadogo — madarasa salama, maeneo ya kucheza nje, na nafasi zinazosaidia kusoma, ubunifu, na malezi ya kila siku. Tembelea shule kuona mazingira ya kujifunza moja kwa moja, au wasiliana na ofisi kupanga ziara.